#Deal ขวดน้ำเก็บอุณหภูมิจาก VOIMI พกพาสะดวก
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi1G7Pp5EdKoG6t3AcnA9vAd0D3-GeIoTaLUocbec8rB7wDI3kcqD6KhrmYfUsZ964k8M_yxiHImr_FXlpr9MXV_z2oDhCEh6rQil5w7WF8x1WwZ00DB9Zv3i_XYWM08JGXCr0YpkaOTE96/s640/VIOMI+Stainless+Steel+1.jpg)
กำลังหากระบอกน้ำ หรือขวดน้ำอยู่พอดี พกเอาไว้ดื่มระหว่างเดินทาง ไปเจอเจ้า VOIMI หนึ่งในซับแบนรด์ของ Xiaomi นั่นเอง มีดีลราคาพอน่าสนใจอยู่เหมือนกัน
ด้วยราคาที่ลดเหลือประมาณ 500 บาท ก็เป็นตัวเลือกที่น่าจะโดนล่ะนะ เป็นทางเลือกของคนชอบลองของใหม่ https://goo.gl/XKhPBh
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhY4ECm_WP226jewmkiiP6Qvknp6qOTF4ue-afINU06dKkAoUed6_nwpeb9D0nQBRI_PBYN5feCt7qg2SOgO8HfKSJcMFZvolMXrb6eB5YWSuqMO_65AuM5jgpxjuMC8yrKlXb48HAKlkYb/s640/VIOMI+Stainless+Steel.jpg)
ขวดน้ำปริมาณ 300 ML ไม่ได้ใหญ่มาก น่าจะเอามาใส่กับกระเป๋า Xiaomi ที่มีอยู่ เข้ากันได้พอดีแป๊ะเลย งานนี้สงสัยไม่รอดอีกตามเคย ที่สำคัญคือเก็บอุณหภูมิได้ เก็บความร้อนความเย็นก็ว่ากันไป เป็นอีกไอเท็มที่คนชอบ Xiaomi ไม่ควรพลาด ดีลราคาดีๆ ถ้าเจอที่อื่นๆ เม้นต์บอกกันด้วยนะ
ไม่มีความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น