มาเก็บคะแนนไว้เป็นส่วนลดแลกซื้อของบน Banggood กันดีกว่า
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgRjmIqnxaL7QDXOw94QnKckJ_WeciW60pV4inofuVBxRngXmNtQljwUm9dseygPh0ediyjhxVw4UpnGiQKamJYSEvuZbKXHhN9vZcmDR7lqFRbE5G4sh2-CNnjVxRK9Wp_dmednVY3H3d5/s640/banggood+3.jpg)
พอดีเห็นสักพักแล้วล่ะ แต่ว่าลืมทุกทีเลยสิน่า เอามาบอกเผื่อว่าใครชอบช๊อปปิ้งออนไลน์เหมือนกัน เก็บไว้ไม่เสียหลายไม่บูด แต่มีหมดอายุประมาณ 1ปี เก็บเยอะก็เอาไว้ใช้เป็นส่วนลดและซื้อของได้นะ เหมือนได้เงินฟรีนั่นล่ะ ช่วงนี้เค้า check in ทุกวัน ได้ฟรีวันละ 5-30 คะแนน เก็บไว้เถอะไม่เสียหลาย เชื่อผม
นี่ก็ลืมอีก เก็บได้แต่วันแรกกะวันที่สอง ทำอย่างอื่นก็ลืมทุกที จริงๆ ต้องเปิดมาเช็คอินทุกวัน ไปที่ลิงค์นี้นะ https://sea.banggood.com/custlink/vKmvplqHP2 เข้าไปปุ๊ปกดเช็คอินได้คะแนนเก็บสะสมไว้ทันที
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh6mQ4RozDt73lrnkniT0zlNCQDVTtop2xkt3ps5E8EcQMRow9plggMPYnYi4kvNTxgdADTOhEXfmvRl3GZ_ZWSddbCtOywtSlzKwvVg98BDFFCFJ4FK6qTyc9DvWZzyUP83WnN7X6UwHLD/s640/Banggood+1.png)
อันนี้เป็นตัวอย่างที่ผมเคยได้รับจาการซื้อของและเก็บคะแนนตามที่เค้าให้ทำ เช่นกดแชร์ กดโหลดแอปอะไรประมาณนี้ ลองหาเอานะ แต่ช่วงนี้แค่เช็คอิน ก็ได้รับคะแนนฟรี คะแนนถ้าจำไม่ผิด 100 คะแนน =1$
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiEYMWXHhgTixKadEGtLSzDUb259SdHCVi2jI-jHwqB9FUcUkOrQEW1sWBaWjB5ylVo61ZuGk71mRC-uSbg8MzyaWCGtU2F2NL3ssSN098BCygE8JkHTAXTF3B9yWsY8dZMs50N6Q5bPGWR/s640/Banggood+2.png)
อีกอย่าง รองรับภาษาไทยด้วยนะ เท่าที่ดูราคาอาจจะสูงหน่อย แต่บางไอเท็ม บางช่วงก็มีลดราคาถูกกว่าที่อื่น ลองหาดูละกันเผื่อจะได้ของถูกใจ
ลองเข้าไปดูได้นะ banggood
ไม่มีความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น